Àwòrán Oníwúrà PP631-15 Oníwúrà Oníwúrà Oníwúrà Àwòrán Oníwúrà Oníwúrà Àwòrán Oníwúrà Àwòrán Oníwúrà 75ml | <span translate="no">Main paper</span> SL
ojú ìwé_àmì

awọn ọja

  • PP631-15
  • PP631-15

Àwòrán PP631-15 High Density Paint Professional Acrylic Paint Satin Navy Blue 75ml

Àpèjúwe Kúkúrú:

Àwọn Àwọ̀ Ọgbọ́n Onímọ̀-ọnà Àwọn Àwọ̀ Oníwúrà Gíga Acrylics Àwọn Àwọ̀ Satin A ṣe àwọn àwọ̀ wọ̀nyí pẹ̀lú àwọn emulsions polymer acrylic ní àwọn àwọ̀ dídán láti rí i dájú pé àwọn àwòrán rẹ jẹ́ òótọ́ àti pé ó dúró ní ìbámu pẹ̀lú ohùn. Ọjà oníwúrà yí máa ń gbẹ kíákíá ó sì máa ń yọ́ dáadáa, èyí sì mú kí ó dára fún àwọn ayàwòrán oníwúrà, àwọn olùbẹ̀rẹ̀, àwọn òṣèré àti àwọn ọmọdé pàápàá.

Ìdúróṣinṣin rẹ̀ tó pọ̀ máa ń mú kí àwọn àmì búrọ́ọ̀ṣì tàbí àmì ìfúnpọ̀ mọ́ iṣẹ́ rẹ, ó sì máa ń fi kún ìrísí dídán mọ́ iṣẹ́ rẹ. Ó yẹ fún dígí, igi, kánfáfà, òkúta àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, a lè fi àwọn àwọ̀ wọ̀nyí sí oríṣiríṣi láti ṣẹ̀dá àwọ̀ tí kò lópin. A fi sínú àwọn páìpù 75ml tó rọrùn, àwọn ọjà wa wúlò, wọ́n sì ń jẹ́ kí a lè da àwọn àwọ̀ pọ̀ láìsí ìfọ́.

Kì í ṣe pé àwọn àwọ̀ wa rọrùn láti lò nìkan ni, wọ́n tún jẹ́ aláìléwu àti pé wọ́n mọ àyíká fún àwọn ọ̀dọ́ àti àgbà. Pẹ̀lú àpapọ̀ àwọn páìpù mẹ́fà nínú àkójọ yìí, àǹfààní fún àwọn iṣẹ́ ọnà rẹ kò lópin.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

awọn ẹya ara ẹrọ ọja

Àwọn Àwọ̀ Ọgbọ́n Onímọ̀-ọnà High Density Acrylics Navy Blue Satin Pigment - àwọ̀ satin oníwọ̀n gíga tí a ṣe fún àwọn òṣèré ògbóǹkangí, àwọn olùfẹ́ àwọ̀ acrylic, àwọn olùbẹ̀rẹ̀ àti àwọn ọmọdé pàápàá. Gẹ́gẹ́ bí àwọn aṣáájú-ọ̀nà ní Spain, a ní ìgbéraga láti ṣe àwọn acrylic wa tí a ti di mọ́lẹ̀ ní ibi iṣẹ́ tí a ti fọ̀ mọ́, a sì lo omi tí a ti di mọ́lẹ̀ láti rí i dájú pé àwọn ọjà wa dára jùlọ.

Àwọn àwọ̀ wa ní agbára ìfọ́mọ́ra tó dára, ìbòrí tó lágbára àti àwọn àwọ̀ tó lágbára láti bá onírúurú àìní iṣẹ́ ọwọ́ mu, èyí tó ń jẹ́ kí o ní ìrírí ìyàtọ̀ náà. Àwọn àwọ̀ wa máa ń gbẹ kíákíá láìdá iṣẹ́ rẹ dúró, èyí sì ń jẹ́ kí iṣẹ́ ìṣẹ̀dá náà ṣiṣẹ́ dáadáa. Ìdúróṣinṣin tó dára yìí máa ń mú kí àwọn àmì búrọ́ọ̀ṣì àti ìfúnpá dúró, èyí sì ń fi ìfọwọ́sowọ́pọ̀ àrà ọ̀tọ̀ kún iṣẹ́ rẹ.

Ìrísí onírúurú ló wà ní ọkàn ọjà wa - a lè dapọ̀ mọ́ra láìsí ìṣòro, èyí tó máa jẹ́ kí o lè ya àwòrán lórí onírúurú ojú ilẹ̀ bíi òkúta, dígí, ìwé yíyàwòrán àti àwọn páálí igi. Àwọn àwọ̀ acrylic ọ̀jọ̀gbọ́n yóò mú kí ìran iṣẹ́ ọ̀nà rẹ wá sí ìyè, yóò sì jẹ́ kí ìrònú rẹ lọ láìsí ìṣòro.

PP631-24_04

Nipa re

Láti ìgbà tí a ti dá wa sílẹ̀ ní ọdún 2006, Main Paper SL ti jẹ́ olórí nínú pípín àwọn ohun èlò ìkọ̀wé ilé-ẹ̀kọ́ ní ọjà, àwọn ohun èlò ọ́fíìsì, àti àwọn ohun èlò iṣẹ́ ọnà ní ọjà. Pẹ̀lú àkójọpọ̀ ọjà tó pọ̀ tó lé ní ẹgbẹ̀rún márùn-ún (5,000) ọjà àti àwọn ilé-iṣẹ́ mẹ́rin tí wọ́n jẹ́ ti ara wọn, a ń bójútó onírúurú ọjà kárí ayé.

Lẹ́yìn tí a ti fẹ̀ síi àwọn orílẹ̀-èdè tó lé ní ogójì, a ń gbéraga ní ipò wa gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ Spanish Fortune 500. Pẹ̀lú owó olówó àti àwọn ẹ̀ka ilé-iṣẹ́ tó ní 100% ní ọ̀pọ̀ orílẹ̀-èdè, Main Paper SL ń ṣiṣẹ́ láti àwọn ọ́fíìsì tó gbòòrò tó ju 5000 square meters lọ.

Main Paper SL, dídára rẹ̀ ṣe pàtàkì jùlọ. Àwọn ọjà wa lókìkí fún dídára àti ìnáwó wọn tó yàtọ̀, èyí tó ń mú kí àwọn oníbàárà wa níye lórí. A máa ń fi gbogbo ara ṣe àgbékalẹ̀ àti àkójọ àwọn ọjà wa, a sì máa ń fi àwọn ọ̀nà ààbò tó yẹ sí i láti rí i dájú pé wọ́n dé ọ̀dọ̀ àwọn oníbàárà ní ipò tó dára.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa
  • WhatsApp