Iṣẹ́ ìṣẹ̀dá àwọ̀ àwọn ọmọdé tí a ti tẹ̀ tẹ́lẹ̀! A fi àwọ̀ owú 100% tí ó dára ṣe àwọ̀ kọ̀ọ̀kan, a sì ti tẹ̀ ẹ́ tẹ́lẹ̀ pẹ̀lú àwọn àwòrán àwọ̀ ẹlẹ́wà, ó sì dára fún fífi epo tàbí àwọ̀ acrylic kun àwọ̀ náà.
A fi àwọ̀ ara ẹni tí a fi ṣe é mọ́ ara igi tí ó lágbára, èyí tí ó ń mú kí àwọn ayàwòrán kéékèèké lágbára sí i bí wọ́n ṣe ń ṣẹ̀dá iṣẹ́ ọnà wọn.
Àwọ̀ àwọ̀ àwọn ọmọdé wà ní ìwọ̀n méjì, 20*20 cm àti 20*25 cm, ọ̀kọ̀ọ̀kan pẹ̀lú onírúurú àpẹẹrẹ. Àpò kọ̀ọ̀kan ní àwọ̀ àwọ̀ mẹ́fà.
Ìsọfúnni Ọjà
| itọkasi. | iwọn | àpò | àpótí | itọkasi. | iwọn | àpò | àpótí | itọkasi. | iwọn | àpò | àpótí |
| PP102-03 | 20 * 20 | 6 | 36 | PP102-07 | 20 * 20 | 6 | 36 | PP102-11 | 20 * 20 | 6 | 36 |
| PP102-05 | 20 * 20 | 6 | 36 | PP102-09 | 20 * 20 | 6 | 36 | PP102-32 | 20 * 20 | 6 | 36 |
| PP102-06 | 20 * 20 | 6 | 36 | PP102-10 | 20 * 20 | 6 | 36 | PP102-36 | 20 * 20 | 6 | 36 |
| PP102-39 | 20 * 20 | 6 | 36 | PP103-42 | 20 * 25 | 6 | 36 | ||||
| PP103-40 | 20 * 25 | 6 | 36 | PP103-43 | 20 * 25 | 6 | 36 | ||||
| PP103-41 | 20 * 25 | 6 | 36 | PP103-44 | 20 * 25 | 6 | 36 |
Láti ìgbà tí a ti dá wa sílẹ̀ ní ọdún 2006,Main Paper SLti jẹ́ olórí nínú pípín àwọn ohun èlò ìkọ̀wé ilé-ẹ̀kọ́ ní gbogbogbòò, àwọn ohun èlò ọ́fíìsì, àti àwọn ohun èlò iṣẹ́ ọnà. Pẹ̀lú àkójọpọ̀ ọjà tó pọ̀ tó ní àwọn ọjà tó lé ní ẹgbẹ̀rún márùn-ún (5,000) àti àwọn ilé-iṣẹ́ mẹ́rin tí wọ́n jẹ́ olómìnira, a ń bójútó onírúurú ọjà kárí ayé.
Níwọ́n ìgbà tí a ti fẹ̀ síi àwọn orílẹ̀-èdè tó lé ní ogójì, a ní ìgbéraga nínú ipò wa gẹ́gẹ́ bíilé-iṣẹ́ Fortune 500 ti Spain kan.Pẹ̀lú owó àti àwọn ẹ̀ka ilé-iṣẹ́ tó ní 100% ní ọ̀pọ̀ orílẹ̀-èdè, Main Paper SL ń ṣiṣẹ́ láti àwọn ọ́fíìsì tó gbòòrò tó ju 5000 square meters lọ.
Ní Main Paper SL, dídára rẹ̀ ṣe pàtàkì jùlọ. Àwọn ọjà wa lókìkí fún dídára àti ìnáwó wọn tó yàtọ̀, èyí tó ń mú kí àwọn oníbàárà wa níye lórí. A máa ń fi gbogbo ara ṣe àgbékalẹ̀ àti àkójọ àwọn ọjà wa, a sì máa ń fi àwọn ọ̀nà ààbò tó yẹ sí i láti rí i dájú pé wọ́n dé ọ̀dọ̀ àwọn oníbàárà ní ipò tó dára.
A jẹ́ olùpèsè pẹ̀lú ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé iṣẹ́ tiwa, a ní àmì ìdámọ̀ àti àwòrán tiwa. A ń wá àwọn olùpínkiri, àwọn aṣojú ti àmì ìdámọ̀ wa, a ó fún yín ní ìrànlọ́wọ́ kíkún nígbà tí a bá ń fún yín ní owó ìdíje láti ràn wá lọ́wọ́ láti ṣiṣẹ́ papọ̀ fún ipò win-win. Fún àwọn Aṣojú Àkànṣe, ẹ ó jàǹfààní láti inú ìtìlẹ́yìn àti àwọn ojútùú tí a ṣe láti mú kí ìdàgbàsókè àti àṣeyọrí pọ̀ sí i.
A ni nọmba nla ti awọn ile itaja ati pe a ni anfani lati pade ọpọlọpọ awọn aini ọja ti awọn alabaṣiṣẹpọ wa.
Pe walónìí láti jíròrò bí a ṣe lè ṣiṣẹ́ papọ̀ láti gbé iṣẹ́ yín dé ìpele tó ga jùlọ. A ti pinnu láti kọ́ àjọṣepọ̀ tó pẹ́ títí tí ó da lórí ìgbẹ́kẹ̀lé, ìgbẹ́kẹ̀lé àti àṣeyọrí tí a pín.
Ní Main Paper , ìtayọ nínú ìṣàkóso ọjà ló wà ní ọkàn gbogbo ohun tí a ń ṣe. A ń gbéraga láti ṣe àwọn ọjà tó dára jùlọ, àti láti ṣàṣeyọrí èyí, a ti ṣe àwọn ìgbésẹ̀ ìṣàkóso dídára tó lágbára ní gbogbo ìgbà tí a bá ń ṣe é.
Pẹ̀lú ilé iṣẹ́ wa tó ti wà ní ìpele òde òní àti yàrá ìdánwò tó ṣe pàtàkì, a kò fi ohunkóhun sílẹ̀ láti rí i dájú pé gbogbo ohun tí a ń pè ní orúkọ wa dára àti pé ó ní ààbò. Láti ibi tí a ti ń rí àwọn ohun èlò títí dé ibi tí a ti ń ra ọjà, a máa ń ṣe àyẹ̀wò gbogbo ìgbésẹ̀ náà dáadáa kí a lè dé ibi tí a ti ń ṣe é dé.
Síwájú sí i, ìdúróṣinṣin wa sí dídára ni a ń mú lágbára sí i nípa ṣíṣe àṣeyọrí àwọn ìdánwò ẹgbẹ́ kẹta, títí kan àwọn tí SGS àti ISO ṣe. Àwọn ìwé ẹ̀rí wọ̀nyí ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ẹ̀rí sí ìfọkànsìn wa láìsí ìyípadà sí fífi àwọn ọjà tí ó bá àwọn ìlànà ilé-iṣẹ́ tí ó ga jùlọ hàn.
Nígbà tí o bá yan Main Paper , kìí ṣe pé o ń yan àwọn ohun èlò ìkọ̀wé àti àwọn ohun èlò ọ́fíìsì nìkan ni o ń yan - o ń yan àlàáfíà ọkàn, ní mímọ̀ pé gbogbo ọjà ti gba àyẹ̀wò àti àyẹ̀wò tó lágbára láti rí i dájú pé ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti ààbò. Dára pọ̀ mọ́ wa nínú ìwá wa láti tayọ̀tayọ̀ kí o sì ní ìrírí ìyàtọ̀ Main Paper lónìí.









Beere fun idiyele kan
WhatsApp