Ní ọjọ́ kẹjọ oṣù kejì ọdún 2024, Ilé iṣẹ́ Main Paper ṣe ayẹyẹ ọdún ìdúpẹ́ fún MP ní orílé iṣẹ́ wọn ní Spain. Ìṣẹ̀lẹ̀ pàtàkì yìí jẹ́ àmì ìdúpẹ́ láti fi hàn pé àwọn ènìyàn olùfọkànsìn tí wọ́n ṣe ìrànlọ́wọ́ láìsí wàhálà jálẹ̀ ọdún tó kọjá.
Ní àfikún sí àwọn ẹ̀bùn Kérésìmesì tí a sábà máa ń rí, àwọn ohun èlò ìkọ̀wé Main Paper tún ṣe àfikún iṣẹ́ láti ṣe ìrántí ọdún tuntun oṣù Ṣáínà ti ọdún 2024, ọdún Loong, nípa fífún gbogbo ènìyàn tí wọ́n mọ̀ dáadáa nínú àjọ náà ní ẹ̀bùn ọdún tuntun.
Àwọn òṣìṣẹ́ tó lé ní 200 ní orílé-iṣẹ́ Main Paper Stationery ní orílẹ̀-èdè Spain yà lẹ́nu gidigidi láti gba ẹ̀bùn tí wọ́n fi àwọn oúnjẹ aládùn tí wọ́n yàn láti ilẹ̀ China tí orílé-iṣẹ́ ilé-iṣẹ́ náà pèsè kún. Ìwà rere yìí kò jẹ́ kí àwọn òṣìṣẹ́ ará China tí wọ́n wà ní òkè òkun nímọ̀lára ìgbóná àti ìbùkún ọdún tuntun nìkan, ó tún fún àwọn òṣìṣẹ́ láti onírúurú orílẹ̀-èdè ní àǹfààní láti fi ara wọn sínú ọrọ̀ àṣà ìbílẹ̀ ilẹ̀ China.
Gẹ́gẹ́ bí a ti sọ, “Bó tilẹ̀ jẹ́ pé ẹ̀bùn fẹ́ẹ́rẹ́, ìbádọ́rẹ̀ẹ́ wúwo.” Ìrònú yìí fi ẹ̀mí ìbáṣepọ̀ àti ìmọrírì tó wà nínú Main Paper hàn. Nípasẹ̀ ìṣe yìí, ilé-iṣẹ́ náà ń fi ìfẹ́ ọkàn rẹ̀ fún ọdún tuntun tó dára àti ayọ̀ hàn fún gbogbo àwọn ẹlẹgbẹ́ rẹ̀, èyí tó ń ṣàfihàn àwọn ìlànà ìṣọ̀kan, ọpẹ́, àti ìyípadà àṣà tó ń ṣàlàyé ìdílé Main Paper .
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Feb-19-2024










