HOMI bẹ̀rẹ̀ láti inú Ìfihàn Àwọn Ohun Èlò Oníbàárà Àgbáyé ti Macef Milano, èyí tí ó bẹ̀rẹ̀ ní ọdún 1964 tí ó sì máa ń wáyé lẹ́ẹ̀mejì lọ́dún. Ó ní ìtàn tó ju ọdún 50 lọ, ó sì jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ìfihàn àwọn ohun èlò oníbàárà pàtàkì mẹ́ta ní Yúróòpù. HOMI ni ìfihàn àgbáyé tó ga jùlọ tí a yà sọ́tọ̀ fún àwọn ohun èlò ojoojúmọ́ àti àwọn ohun ọ̀ṣọ́ ilé. Ó jẹ́ ọ̀nà pàtàkì láti lóye ipò ọjà àti àṣà àgbáyé àti láti pàṣẹ àwọn ọjà láti onírúurú orílẹ̀-èdè. Fún ọ̀pọ̀ ọdún, HOMI ti jẹ́ àpẹẹrẹ ilé ẹlẹ́wà ti Ítálì, pẹ̀lú àṣà olókìkí àti àrà ọ̀tọ̀ ní gbogbo àgbáyé.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-án-19-2023










