Bí Halloween ṣe ń sún mọ́lé, Main Paper pè ọ́ láti fi ọgbọ́n rẹ hàn pẹ̀lú oríṣiríṣi àwọn ohun èlò iṣẹ́ ọwọ́ tó ga jùlọ wa! Ní àsìkò yìí, yí àwọn ohun èlò lásán padà sí àwọn ohun ọ̀ṣọ́ tó ń bani lẹ́rù àti àwọn iṣẹ́ ọwọ́ tó ní àkànṣe Halloween nípa lílo àwọn ọjà MP wa.
Àwọn ohun èlò ìṣẹ̀dá wa tó gbòòrò pẹ̀lú àwọn ìwé tó ní ìtara, àwọn ohun ọ̀ṣọ́ àrà ọ̀tọ̀, àti àwọn irinṣẹ́ tó wúlò láti mú kí èrò inú rẹ dùn. Yálà ẹ̀ ń ṣe àtùpà tó díjú, káàdì ìkíni ayẹyẹ, tàbí aṣọ ìṣẹ́dá, àwọn ohun èlò ìṣẹ̀dá wa dára fún àwọn oníṣẹ́ ọwọ́ gbogbo ọjọ́ orí.
Dara pọ̀ mọ́ wa láti ṣe ayẹyẹ ọjọ́ ìsinmi alárinrin yìí nípa ṣíṣe àwọn iṣẹ́ ọnà Halloween tirẹ! Pin àwọn iṣẹ́dá rẹ lórí ìkànnì àwùjọ kí o sì fi àmì sí wa fún àǹfààní láti hàn lórí àwọn ìkànnì wa. Ẹ jẹ́ kí a ṣe Halloween yìí ní èyí tí a kò le gbàgbé, tí ó kún fún ọgbọ́n àti ìgbádùn.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-30-2024










