Àkọsílẹ̀ ìbòrí káàdì pẹ̀lú àwòrán ìbòrí tó dára ní onírúurú àwọ̀. Àkọsílẹ̀ náà ní ìbòrí aláwọ̀ tí ó ní àwọ̀ kan náà pẹ̀lú ìbòrí náà. Ọ̀kọ̀ọ̀kan wọn ní ìwé 80g/m2 tó ga tó 96. Àwọn ìwé náà wà ní oríṣiríṣi ìṣètò mẹ́ta: àwọn ojú ìwé ilẹ̀, àwọn ojú ìwé onígun mẹ́rin àti àwọn ojú ìwé lásán. Àwọn ìwé náà tún wà ní ìwọ̀n A5/A6/A7 láti bá àìní àwọn akẹ́kọ̀ọ́, àwọn òṣìṣẹ́ ọ́fíìsì àti àwọn mìíràn mu.
Láti ìgbà tí a ti dá wa sílẹ̀ ní ọdún 2006, Main Paper SL ti jẹ́ olórí nínú pípín àwọn ohun èlò ìkọ̀wé ilé-ẹ̀kọ́ ní ọjà, àwọn ohun èlò ọ́fíìsì, àti àwọn ohun èlò iṣẹ́ ọnà ní ọjà. Pẹ̀lú àkójọpọ̀ ọjà tó pọ̀ tó lé ní ẹgbẹ̀rún márùn-ún (5,000) ọjà àti àwọn ilé-iṣẹ́ mẹ́rin tí wọ́n jẹ́ ti ara wọn, a ń bójútó onírúurú ọjà kárí ayé.
Lẹ́yìn tí a ti fẹ̀ síi àwọn orílẹ̀-èdè tó lé ní ogójì, a ń gbéraga ní ipò wa gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ Spanish Fortune 500. Pẹ̀lú owó olówó àti àwọn ẹ̀ka ilé-iṣẹ́ tó ní 100% ní ọ̀pọ̀ orílẹ̀-èdè, Main Paper SL ń ṣiṣẹ́ láti àwọn ọ́fíìsì tó gbòòrò tó ju 5000 square meters lọ.
Ní Main Paper SL, dídára rẹ̀ ṣe pàtàkì jùlọ. Àwọn ọjà wa lókìkí fún dídára àti ìnáwó wọn tó yàtọ̀, èyí tó ń mú kí àwọn oníbàárà wa níye lórí. A máa ń fi gbogbo ara ṣe àgbékalẹ̀ àti àkójọ àwọn ọjà wa, a sì máa ń fi àwọn ọ̀nà ààbò tó yẹ sí i láti rí i dájú pé wọ́n dé ọ̀dọ̀ àwọn oníbàárà ní ipò tó dára.
Ní Main Paper SL, ìgbéga ọjà jẹ́ iṣẹ́ pàtàkì fún wa. Nípa kíkópa nínú àwọn ìfihàn kárí ayé, kìí ṣe pé a ń ṣe àfihàn onírúurú ọjà wa nìkan ni, a tún ń pín àwọn èrò tuntun wa pẹ̀lú àwùjọ kárí ayé. Nípa ṣíṣe pẹ̀lú àwọn oníbàárà láti gbogbo igun àgbáyé, a ń ní òye tó ṣeyebíye nípa ìyípadà ọjà àti àṣà.
Ìfẹ́ wa sí ìbánisọ̀rọ̀ kọjá ààlà bí a ṣe ń gbìyànjú láti lóye àwọn àìní àti ìfẹ́ àwọn oníbàárà wa tí ń yípadà. Àwọn ìdáhùn tó ṣeyebíye yìí ń fún wa níṣìírí láti máa gbìyànjú láti mú kí àwọn ọjà àti iṣẹ́ wa dára síi nígbà gbogbo, kí a sì rí i dájú pé a ń kọjá ohun tí àwọn oníbàárà wa ń retí nígbà gbogbo.
Ní Main Paper SL, a gbàgbọ́ nínú agbára ìfọwọ́sowọ́pọ̀ àti ìbánisọ̀rọ̀. Nípa ṣíṣẹ̀dá àwọn ìbáṣepọ̀ tó ní ìtumọ̀ pẹ̀lú àwọn oníbàárà wa àti àwọn ẹlẹgbẹ́ wa ní ilé iṣẹ́, a ń ṣẹ̀dá àwọn àǹfààní fún ìdàgbàsókè àti ìṣẹ̀dá tuntun. Nítorí agbára ìṣẹ̀dá, ìtayọ àti ìran tí a pín, a papọ̀ ń ṣí ọ̀nà sílẹ̀ fún ọjọ́ iwájú tó dára jù.
Pẹ̀lú àwọn ilé iṣẹ́ ìṣẹ̀dá tí wọ́n wà ní orílẹ̀-èdè China àti Europe, a ní ìgbéraga lórí ìlànà iṣẹ́ ìṣẹ̀dá wa tí a ti ṣe ní ọ̀nà tí ó ṣọ̀kan. A ṣe àwọn ọ̀nà iṣẹ́ ìṣẹ̀dá wa ní ilé wa pẹ̀lú ìṣọ́ra láti tẹ̀lé àwọn ìlànà dídára jùlọ, èyí tí ó ń rí i dájú pé a tayọ̀tayọ̀ nínú gbogbo ọjà tí a bá fi ránṣẹ́.
Nípa ṣíṣe àtúnṣe àwọn ìlà iṣẹ́-ṣíṣe ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀, a lè dojúkọ sí ṣíṣe àgbékalẹ̀ iṣẹ́-ṣíṣe àti ìṣedéédé láti bá àwọn ìfojúsùn àwọn oníbàárà wa mu nígbà gbogbo àti láti kọjá àwọn ìfojúsùn wọn. Ọ̀nà yìí ń jẹ́ kí a lè máa ṣe àkíyèsí gbogbo ìpele iṣẹ́-ṣíṣe, láti orísun ohun èlò aise títí dé ìkójọ ọjà ìkẹyìn, kí a sì rí i dájú pé a fi gbogbo àfiyèsí sí àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ àti iṣẹ́-ọnà.
Nínú àwọn ilé iṣẹ́ wa, ìṣẹ̀dá tuntun àti dídára máa ń lọ ní ìfọwọ́sowọ́pọ̀. A ń náwó sí ìmọ̀ ẹ̀rọ ìgbàlódé, a sì ń gba àwọn ògbóǹkangí onímọ̀ṣẹ́ tí wọ́n fi ara wọn fún ṣíṣe àwọn ọjà tó dára tí ó dúró ṣinṣin. Pẹ̀lú ìfaradà wa sí ìtayọ àti àwọn ìgbésẹ̀ ìṣàkóso dídára tí ó le koko, a ní ìgbéraga láti fún àwọn oníbàárà wa ní ìgbẹ́kẹ̀lé àti ìtẹ́lọ́rùn tí kò láfiwé.









Beere fun idiyele kan
WhatsApp